Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
Giới thiệu máy bơm nước chữa cháy điện 22kW Stella ST50-250A (30HP)
Máy bơm nước chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW là dòng bơm chữa cháy chất lượng được sản xuất tại Việt Nam bởi PCCC Thái Hưng Phát. Sản phẩm sở hữu chất lượng vượt trội, đạt tiêu chuẩn chất lượng về an toàn PCCC, và được nhiều khách hàng lựa chọn để lắp đặt vào hệ thống bơm PCCC tại nhiều công trình quan trọng.
Máy bơm nước chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW (30HP)
Hiện sản phẩm Máy bơm PCCC điện Stella ST50-250A 22kW đang có sẵn tại kho bơm của Thái Hưng Phát. Quý khách hàng hãy liên hệ ngay qua số điện thoại 0906 222 114 – 0899 222 911 – 0849 099 888 để nhận được báo giá và thông tin chi tiết về sản phẩm nhé!
Mô tả từ A-Z về dòng Máy bơm nước chữa cháy Stella ST50-250A động cơ điện
Để biết xem sản phẩm bơm điện Stella ST50-250A 22kW có phù hợp với nhu cầu sử dụng của đơn vị mình hay không thì trước tiên, khách hàng nên nắm được các thông tin quan trọng và cơ bản của sản phẩm. Sau đây, Thái Hưng Phát xin chia sẻ các nội dung chi tiết nhất liên quan đến thông số và cấu tạo của sản phẩm này, mời các bạn theo dõi:
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
 Model ST50-250A
 Công suất22 kW – 30 HP
 Điện áp3 pha (380V/50Hz)
 Lưu lượng25 – 76 m3/h
 Cột áp88 – 60.3 m
 Tốc độ vòng quay2900rpm
 Lớp cách điệnF
 Lớp bảo vệIP55
 Cánh quạtLy tâm dạng đóng, chất liệu Gang/ Inox304
 Thân bơm, vỏ động cơGang đúc
 Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
 Họng hút x họng đẩy65 x 50 mm
 Xuất XứViệt Nam
 Bảo hành12 tháng
Thông số chi tiết của máy bơm cứu hỏa điện Stella ST50-250A 22kW
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
    • Công suất vận hành của bơm là 22 kW – 30 HP.
    • Đường kính họng hút là 65mm, đường kính họng xả là 50mm.
    • Lượng nước bơm cung cấp đạt từ 25 – 76 m3 mỗi  giờ
    • Bơm có cột áp cao đạt 88 – 60.3 m
    • Bơm có sử dụng nguồn điện 3 pha với điện áp là 80V và tần số 50Hz.
>>> Máy bơm cứu hỏa điện Stella ST50-250A 22kW thích hợp để lắp đặt vào các công trình như: quán ăn, quán karaoke, nhà hàng,…
Cấu tạo cơ bản của máy bơm nước PCCC Stella ST50-250A động cơ điện
Máy bơm PCCC Stella ST50-250A 22kW được thiết kế đơn giản với đầu bơm và động cơ điện lắp ráp trực tiếp với nhau tạo thành một khối vững chắc. Hai bộ phận này nối liền với nhau thông qua trục bơm làm từ thép không gỉ được đặt chính giữa máy gắn với trục motor của động cơ và trục cánh bơm.
Cấu tạo chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
Bảng thông số kích thước chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
Trong đó:
Thái Hưng Phát – Đơn vị cung cấp máy bơm nước chữa cháy điện Stella ST50-250A 22kW
Hiện tại, dòng sản phẩm bơm cứu hỏa điện Stella ST50-250A 22kW luôn có sẵn tại kho để phục nhu cầu của khách hàng. Hàng mới 100% đi kèm với đầy đủ các loại giấy tờ chứng minh chất lượng và xuất xứ như: giấy chứng nhận xuất xưởng, tem kiểm định, phiếu bảo hành,…
Thái Hưng Phát – Đơn vị cung cấp lắp đặt Máy bơm chữa cháy Stella chính hãng
Vì vậy hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua các kênh sau để mua sản phẩm bơm cứu hỏa Stella ST50-250A 22kW hoặc tìm hiểu thêm về nhiều dòng sản phẩm của bơm Stella nhé!